The Fabre Town
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

The Fabre Town

ยินดีต้อนรับสู่เมืองฟาเบร่

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  

เข้ามาแนะนำตัวกันเลย

Go down 
DividedS
Maxna_vc85
Kamina
Lightdramon
8 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Lightdramon
ผู้พิทักษ์ปราสาท
Lightdramon

เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeTue Mar 17, 2009 4:49 pm

มาทำความรู้จักกันก่อนนะครับทุกคน

อ้างอิงจาก :
แบบฟอร์ม
1. Username -
2. ชื่อเรียก -
3. ที่มาของชื่อUserหรือชื่อเรียกชื่อเล่น -
4. คิดยังไงกับบอร์ดนี้/ติชมเวปบอร์ด -
5. อื่นๆอยากพูดอะไรก็พูดมาครับ -

1. Username - Lightdramon

2. ชื่อเรียก - ไลท์

3. ที่มาของชื่อUserหรือชื่อเรียกชื่อเล่น - ดิจิมอน 02

4. คิดยังไงกับบอร์ดนี้/ติชมเวปบอร์ด - บอร์ดนี้ก็สวยดีนะครับ ใช้ได้เลย

5. อื่นๆอยากพูดอะไรก็พูดมาครับ - รวบรวมชาวแก๊งค์มาให้ได้นะ

แก้ไขล่าสุดโดย Lightdramon เมื่อ Wed Mar 18, 2009 6:30 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://abyss.thai-forum.net
Kamina
คนรับใช้
คนรับใช้
Kamina

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeTue Mar 17, 2009 9:18 pm

คิดว่าฉันเป็นใครกันห๊า

สว่านของฉันคือสว่านที่ทะลวงไปถึงสววคร์

ตรูคือพระเจ้า

หรือที่ชื่อว่า ลูลูซ.วี.บริทาเนีย

ชื่อเล่น กลองไทโกะ

หรือที่เรียกกว่ากันว่า เมล่อน
Lightdramon
Lightdramon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeTue Mar 17, 2009 9:24 pm

รูปเมล่อนนี่น่ากลัวจริงๆ
Maxna_vc85
คนรับใช้
คนรับใช้
Maxna_vc85

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeWed Mar 18, 2009 1:22 pm

1. Username - Maxna_vc85

2. ชื่อเรียก - แม็กซ์,โซเซ,หนอนน้อย(ไม่แน่จริงอย่าเรียก :th_088_: )

3. ที่มาของชื่อUserหรือชื่อเรียกชื่อเล่น - โรงเรียนที่อยู่+เลขรุ่น

4. คิดยังไงกับบอร์ดนี้/ติชมเวปบอร์ด - บอร์ดนี้สุดยอดเลยนะครับเนี่ย สมกับเป็นไลท์ :th_051_:

5. อื่นๆอยากพูดอะไรก็พูดมาครับ - หึหึหึหึหึหึหึ ไม่อยากหลอนอย่าทัก :ohh:

แก้ไขล่าสุดโดย Maxna_vc85 เมื่อ Thu Mar 19, 2009 6:40 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
DividedS
นักพเนจร
นักพเนจร
DividedS

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeWed Mar 18, 2009 6:21 pm

[1. Username - DividedS , Hinatamaru

2. ชื่อเรียก - เตย , ฟลาวด์ , โยรุ = =!!

3. ที่มาของชื่อUserหรือชื่อเรียกชื่อเล่น - เตย = ชื่อจริงๆ , ฟลาวด์ = คนที่บอร์ดอื่นๆมันเรียก ,โยรุ = เเอดมินเรียก + DividedS มันคือคำว่าหาร คือการเเบ่งให้เท่ากัน มันคือความยุติธรรม (เก๊ทม่ะ?)

4. คิดยังไงกับบอร์ดนี้/ติชมเวปบอร์ด - ก็ดี ถ้าคนมันเยอะกว่านี้

5. อื่นๆอยากพูดอะไรก็พูดมาครับ - โชคดีครับ
บุรุษจากฮาวาย
คนรับใช้
คนรับใช้
บุรุษจากฮาวาย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeTue Mar 24, 2009 4:04 pm

แบบฟอร์ม

1. Username - บุรุษจากฮาวาย ~!!
2. ชื่อเรียก - แบงค์อุ , เมพ , เจ้าชายย ' !!
3. ที่มาของชื่อUserหรือชื่อเรียกชื่อเล่น - แบงค์อุ In ' Summer ปัยเที่ยว ฮาวาย มา ' ~
4. คิดยังไงกับบอร์ดนี้/ติชมเวปบอร์ด - รวม ชาวแก๊งค์ @_@
5. อื่นๆอยากพูดอะไรก็พูดมาครับ - แบงค์อุ เทพ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!!!
YamamotoFC
นักพเนจร
นักพเนจร
YamamotoFC

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeThu Mar 26, 2009 11:57 am

1. Username - YamamotoFC

2. ชื่อเรียก - ริค - ริว -เดอิ

3. ที่มาของชื่อUserหรือชื่อเรียกชื่อเล่น - เวปมาสเตอYamamotoFC กับริคกี้นักบาสคนโปรด

4. คิดยังไงกับบอร์ดนี้/ติชมเวปบอร์ด - แล่ม

5. อื่นๆอยากพูดอะไรก็พูดมาครับ - รักยามาโมโตะเว้ยยย
Hate Yuji
คนรับใช้
คนรับใช้
Hate Yuji

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeThu Mar 26, 2009 5:46 pm

ตรูคือเทพเจ้าสิ้นหวัง ..

ขนานามว่า เซ็ทสึโบ ..

บุคคลสุดเนกาทีฟ ..

อิโตะชิคิ โนโซมุ ..
โซนี่นะ
นักพเนจร
นักพเนจร
โซนี่นะ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeSat Mar 28, 2009 1:18 am

1. Username - โซนี่นะ

2. ชื่อเรียก - โซนี่ สุดหล่อ สุดเท่ห์ อะไรก็เรียกเหอะ

3. ที่มาของชื่อUserหรือชื่อเรียกชื่อเล่น - มันมาเองอะ

4. คิดยังไงกับบอร์ดนี้/ติชมเวปบอร์ด - ก็ดีนะจะดูผลงานไปเรื่อยๆ

5. อื่นๆอยากพูดอะไรก็พูดมาครับ - ว่าไงวัยรุ่น!!

แก้ไขล่าสุดโดย โซนี่นะ เมื่อ Sat Mar 28, 2009 1:25 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Lightdramon
Lightdramon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เข้ามาแนะนำตัวกันเลย   เข้ามาแนะนำตัวกันเลย Icon_minitimeSat Mar 28, 2009 1:21 am

สวัสดีครับโซนี่ซัง มีฟิคอะไรก็Copyมาลงให้อ่านกันที่นี่ก็ได้นะครับ

เข้ามาแนะนำตัวกันเลย
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1